venkateshiyer

  Afficher ले मेनू  
  कैचर ले मेनू  
04:0004:00टर्मिनियाक्लब अमेरिका5 - 2क्लब लियोन
14:0014:00टर्मिनियाहैमिल्टन अकादमिक FC3 - 0लार्ने
16:0016:00टर्मिनियाचेर्नो मोरे1 - 2हेबर 1918
16:0016:00टर्मिनियाएसकेए-एनर्जिया3 - 0शिनिको
16:0016:00टर्मिनियापेट्रोल 522 - 1डायनामो-ऑटो
17:0017:00टर्मिनियाकेकेएस लेच पॉज़्नान0 - 1एमकेएस पोगोन स्ज़ेसीन
17:0017:00टर्मिनियास्लाविया सोफिया1 1MONTANA
17:0017:00टर्मिनियाएन डी गोरिका3 - 1बोराक बंजा लुकास
17:3017:30टर्मिनियाकपफेनबर्गर एसवी2 - 2आर्गेस
18:0018:00टर्मिनियारोस्तोव2 - 0फकेली
18:3018:30टर्मिनियाश्वाबिश हल्ली0 - 6हाइडेनहाइम
18:3018:30टर्मिनियानूर्नबर्ग II1 - 0केमी लीपज़िग
18:3018:30टर्मिनियारेडनिक सुरडुलिका2 - 2बुडुćनोस्ट पॉडगोरिका
18:3018:30टर्मिनियालोकोमोटिवा ज़गरेबी1 1एनके सेल्जे
19:0019:00टर्मिनियाडिसेनहोफेन0 - 0बायर्न म्यूनिख II
20:0020:00टर्मिनियाएयर यूनाइटेड1 1डम्बर्टन
00:0000:00टर्मिनियावेस्टन1 - 0स्काटलैंड
00:0000:00टर्मिनियामियामी एसी0 - 2नोना
01:0001:00टर्मिनियाकलामज़ू एफसी1 - 0फ्लिंट सिटी बक्स
01:0001:00टर्मिनियाएसी कनेक्टिकट4 - 6वरमोंट ग्रीन
01:0001:00टर्मिनियाफ्लोरिडा अभिजात वर्ग2 - 3एफसी मियामी सिटी
01:3001:30टर्मिनियापीचट्री सिटी2 - 1डाल्टन रेड वॉल्व्स
01:3001:30टर्मिनियाबोस्टन बोल्ट2 - 0काली चट्टान
01:3001:30टर्मिनियादक्षिणी सॉकर अकादमी1 - 2टोरमेंटा II
02:0002:00टर्मिनियाएफए यूरो न्यूयॉर्क0 - 1मैनहट्टन
02:0002:00टर्मिनियास्प्रिंगफील्ड एएससी1 - 4सेंट लुइस लायंस
02:0002:00टर्मिनियागोल चट्टान0 - 0एएचएफसी रॉयल्स
02:0002:00टर्मिनियाह्यूस्टन1 - 0ह्यूस्टन सूरी
02:0002:00टर्मिनियालिटिल रॉक रेंजर्स0 - 3नीला हंस
02:0002:00टर्मिनियाशिकागो एफसी यूनाइटेड8 - 0शिकागो डच लायंस
02:0002:00टर्मिनियामैनिटोबा1 - 2सेंट क्रिक्स
02:0002:00टर्मिनियामिसिसिपी ब्रिला7 - 0ला पैरिश
02:0002:00टर्मिनियामॉरिस एलीट0 - 3न्यू जर्सी Copa
02:0002:00टर्मिनियापियोरिया शहर1 - 4डेस मोइनेस मेनेस
02:3002:30टर्मिनियाब्रेज़ोस घाटी4 - 1कॉर्प्स क्रिस्टी
04:0004:00टर्मिनियासैन फ्रांसिस्को शहर3 - 3डेविस लिगेसी
00:0000:00टर्मिनियाबीडलिंग3 - 2सेंचुरी यूनाइटेड
01:0001:00टर्मिनियायूनाइटेड सॉकर एलायंस3 - 0फ्लोरिडा प्रीमियर
01:0001:00टर्मिनियामियामी युनाइटेड1 1केप कोरल चक्रवात
01:0001:00रिपोर्टकेप कोरल चक्रवात मियामी युनाइटेड
01:0001:00टर्मिनियाटीम बोका ब्लास्ट5 - 1मुख्य
01:3001:30टर्मिनियाएलीट डीए II0 - 3मिस किक
02:0002:00टर्मिनियाशिकागो डच लायंस3 - 2मिडवेस्ट मस्कट
02:0002:00टर्मिनियारेड डेविल्स को चुनौती दें0 - 1एएचएफसी रॉयल्स
02:0002:00टर्मिनियासाउथस्टार1 - 2डीकेएससी बैडटॉप
02:0002:00टर्मिनियाओक्लाहामा शहर0 - 4तुलसा एससी
02:0002:00टर्मिनियान्यू जर्सी एलायंस0 - 11डाउनटाउन यूनाइटेड
02:0002:00टर्मिनियाआयोवा रैप्टर्स2 - 1क्वाड सिटी रश
04:0004:00टर्मिनियाएससी डेल सोलो1 - 0एरिज़ोना शस्त्रागार
04:0004:00टर्मिनियाडेविस3 - 0मारिन एफसी सायरन
04:0004:00टर्मिनियाओशनसाइड डच लायंस2 - 4सो कैल यूनियन
17:0017:00टर्मिनियाफ़ोर्सबैका1 1गुटे
18:0018:00टर्मिनियाआईएफके स्टरसुंड1 - 3बर्गनासेट्स
18:0018:00टर्मिनियाBoden4 - 1किरुना एफएफ
18:3018:30टर्मिनियाHusqvarna2 - 0टोलोस
19:0019:00टर्मिनियाअहलाफोर्स4 - 2नोर्डवर्मलैंडो
19:0019:00टर्मिनियास्किलजेबो0 - 2अपसला
19:0019:00टर्मिनियाफ्रिस्का विलजोर1 - 0गोटने
19:0019:00टर्मिनियाहॉग्सबी1 - 3बर्गास
19:0019:00टर्मिनियाआईएफके हस्लेहोम3 - 1एस्लोवी
19:0019:00टर्मिनियाबलकानी2 - 0ऑस्टरलेन
19:0019:00टर्मिनियाकार्ल्सक्रोन1 1हास्लेहोम्स IF
19:0019:00टर्मिनियानोसाबी3 - 0क्रिस्टियनस्टेड
19:0019:00टर्मिनियाहितरपी1 - 3होगनासी
19:3019:30टर्मिनियाकार्लस्लुंड1 1गौथियोड
19:3019:30टर्मिनियाहेरेस्टैड्स2 - 1सफ़ल स्की
19:3019:30टर्मिनियाआईएफके लुलेå1 - 2स्टोरफ़ोर्स
19:3019:30टर्मिनियाएनस्केडे2 - 0आईएफके एस्किलस्टुना
19:3019:30टर्मिनियाउल्लारेड1 - 4वरबर्ग जीआईएफ
19:3019:30टर्मिनियाअसीरिस्का बीके0 - 2एस्किल्समिने
20:0020:00टर्मिनियाहुडिंगे1 - 3सीरियनस्का एफसी
20:1520:15टर्मिनियाकुमला3 - 1वैनर्सबोर्ग एफके